Tsarkakakken Tsafta 99.9% Praseodymium Oxide CAS No 12037-29-5 tare da ƙarancin farashi
Gabatarwa ta ƙarshe ta Praseodymium oxide
Tsarin dabara: Pr6O11
Lambar CAS: 12037-29-5
Nauyin kwayoyin halitta: 1021.43
Yawan yawa: 6.5 g/cm3
Wurin narkewa: 2183 °C
Bayyanar: Foda mai launin ruwan kasa
Narkewa: Ba ya narkewa a cikin ruwa, yana narkewa a matsakaici a cikin ƙwayoyin ma'adinai masu ƙarfi
Kwanciyar hankali: Yana ɗan hygroscopic
Harsuna da yawa: PraseodymiumOxid, Oxyde De Praseodymium, Oxido Del Praseodymium
Amfani da Praseodymium oxide
1:Praseodymium Oxide, wanda kuma ake kira Praseodymia, wanda ake amfani da shi wajen yin fenti ga tabarau da enamel; idan aka haɗa shi da wasu kayan, Praseodymium yana samar da launin rawaya mai tsabta a cikin gilashi.
2: Sashen gilashin didymium wanda shine mai launi ga gilashin walda, kuma a matsayin ƙarin abubuwa masu mahimmanci na launuka masu launin rawaya na Praseodymium.
3:Praseodymium OxideAn yi amfani da shi a cikin maganin da aka yi da ceria, ko kuma tare da ceria-zirconia, a matsayin abubuwan da ke ƙara yawan iskar shaka. 4: Ana iya amfani da shi don ƙirƙirar maganadisu masu ƙarfi waɗanda suka shahara saboda ƙarfi da juriyarsu.
| Kayan Gwaji | Daidaitacce | Sakamako |
| Pr6O11/TREO (% min.) | 99.9% | >99.9% |
| TREO (% min.) | 99% | 99.5% |
| Rashin tsaftar RE (%/TREO) | ||
| La2O3 | ≤0.01% | 0.003% |
| CeO2 | ≤0.03% | 0.01% |
| Nd2O3 | ≤0.04% | 0.015% |
| Sm2O3 | ≤0.01% | 0.003% |
| Y2O3 | ≤0.005% | 0.002% |
| Sauran Rashin Tsafta | ≤0.005% | <0.005% |
| Rashin Tsaftar da Ba ta RE ba (%) | ||
| SO4 | ≤0.03% | 0.01% |
| Fe2O3 | ≤0.005% | 0.001% |
| SiO2 | ≤0.01% | 0.003% |
| Cl— | ≤0.03% | 0.01% |
| CaO | ≤0.03% | 0.008% |
| Al2O3 | ≤0.01% | 0.005% |
| Na2O | ≤0.03% | 0.006% |
| LOI | ≤0.1% | 0.36 |


Kamfanin Shanghai Zoran New Material Co., Ltd yana cikin cibiyar tattalin arziki—Shanghai. Kullum muna bin "Kayayyaki na Ci gaba, Rayuwa Mai Kyau" da kuma kwamiti na Bincike da Ci Gaban Fasaha, don amfani da shi a rayuwar ɗan adam ta yau da kullun don inganta rayuwarmu. Mun himmatu wajen samar da kayan sinadarai masu inganci tare da farashi mafi dacewa ga abokan ciniki kuma mun kafa cikakken zagaye na bincike, masana'antu, tallatawa da sabis bayan sayarwa. An sayar da kayayyakin kamfanin ga ƙasashe da yawa a duniya. Muna maraba da abokan ciniki daga ko'ina cikin duniya don ziyartar masana'antarmu da kuma kafa kyakkyawar haɗin gwiwa tare!








T1: Shin kai kamfani ne na masana'anta ko na ciniki?
Mu duka biyun ne. muna da namu masana'antar da cibiyar bincike da tsara manufofi. Duk abokan cinikinmu, daga gida ko ƙasashen waje, ana maraba da su da kyau su ziyarce mu!
Q2: Za ku iya samar da sabis na haɗakarwa na musamman?
Eh, ba shakka! Tare da ƙungiyarmu mai ƙarfi ta mutane masu himma da ƙwarewa, za mu iya biyan buƙatun abokan cinikinmu a duk duniya, don haɓaka takamaiman mai haɓaka aiki bisa ga halayen sinadarai daban-daban, - a lokuta da yawa tare da haɗin gwiwar abokan cinikinmu - wanda zai ba ku damar rage farashin aikinku da inganta ayyukanku.
Q3: Har yaushe ne lokacin isar da kayanku?
Yawanci yana ɗaukar kwanaki 3-7 idan kayan suna cikin kaya; Oda mai yawa ya dogara ne akan samfuran da adadin su.
Q4: Menene hanyar jigilar kaya?
Dangane da buƙatunku. EMS, DHL, TNT, FedEx, UPS, sufurin sama, sufurin teku da sauransu. Haka nan za mu iya samar da sabis na DDU da DDP.
Q5: Menene sharuɗɗan biyan kuɗin ku?
T/T, Western Union, Katin Kiredit, Visa, BTC. Mu masu samar da zinare ne a Alibaba, muna karɓar ku ku biya ta hanyar Alibaba Trade Assurance.
T6: Ta yaya kuke magance koke-koke masu inganci?
Ma'aunin samar da kayayyaki yana da tsauri sosai. Idan akwai matsalar inganci ta gaske da muka haifar, za mu aiko muku da kayayyaki kyauta don maye gurbinsu ko kuma mu mayar muku da kuɗin asarar da kuka yi.










